MAMLAKA v ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI
Mkataba hyy Umesainiwa leo tarehe _ 20 mwezi O / 2022
KATI YA

Chuo cha Ufundi stagi (na Huduma) cha VEZA H#aezen y S.LP. 906
L K508 A ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya

Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huy atajulikana
kama “Mwajiri”) kwa Upande mmoja:

NA

EAWIN (preey VTUMRANYA S| p. T35 MRICKEC maPya - MVARAT &
(ambaye katika Mkataba huy atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA Kuwa Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya /seal dand-T.T

KWA KUwWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ai
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NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro Pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika:

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYOQ:

1. GHARAMA YA UFUNDI - ,
Kwamba, kwa gharama vya Shilingi za Tanzania __éf, é ‘z"‘iam / =, Fundi

atafanya kazi ya SHK06 R farnzielywa masharti yalfyu katika Mkataba huy
Katika Mkataba huu,kiasi hik cha fedha kitajuli

kana kama “Gharama ya Ufundi”
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Ujenzj yail‘yufan}rwa Na Mwajiri. %

(e) Kazj Tkikamilika kwa asilimia 100: 20% va Gharama ya Ufundi;na
(f)Baada ya kukamilika kyq “Muda wa Matazamio”;5% ya Gharama ya Ufyng;.

(a) Fundiatakabidhiwa €neo la tarehe - mwezi gz — 2022
au tarehe nyingine kabla au baada jwa, i idhi
tarehe nyingine kap|, aU baada ya tarehe tajwa, pande Zote zitaweka

kumbukump,, kwa Maandishi siky, ¥a makabidhiang ambapo pande Zote mbilj
Zitasaini,

(b) Fundi atakamilisha kazj ndani ya siky 2 L toka tarehe ¥a makabidhiang ya kazj
niyo, iwapo kutatokea Mabadiliko ¥a ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukami[:‘shaji wa ujenzi inawezz kubadilika,

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huy na kutoa Maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazj hiyo,

5. Walley WA FUND|
Fundi atakuwa na wajiby ufuatao: -

(a) Kujeriga 40D A Mrar-'-najkukamitisha ujenzi kama inavyoonekana katika
Micheoro Pamoja na Mchanganyg wa Vifaavya Ujenzi (Schedyte of Mmaterials)
sambamba na Mmaelekezg ¥a Mwajiri;

(b) Kumpatia Mwajiri ratiba Ya kazi (work programme}ndani ya siku 7 tangu tarehe
¥a kusaini Mkataba huu ili kupata kibali cha Mwajiri,
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MAFLT:;': ﬁ:mm KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA
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